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MKATABA WA AJIRA YA UBEBAJI/USAFIRISHAJI WA VIFAA VYA UJENZ!
KUTOKA STOO YA SITE H/ADI MAENEO YA UJENZI KATIKA UPANUZI,
WA SKIMU YA MAJI IZLONGO HADI K1JjlJI CHA MIBURANI
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BAINA YA

WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (RUWASA), WILAYA YA MAFIA
S. L. P 112 (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri au RUWASA™)
Kwa upande mmoja;

MJL}\]A

NDGM/M «gf”%&?‘{f#f wa S. L. P. ..{.K.QHIWAFIA. (ambaye katika

----------------------------------------------

mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa au “Msafirishaji’) kwa upande mwingine.

KWAMBA Kwa Pamoja Mwajiri na Mwajiriwa watzjulikana kama pande mbili za
Mkataba. :

AMBAPO;
a) Mwaijiri ni Wakala wa serikali wenye jukumu la kutekeleza ujenzi wa Miradi ya
Maiji vijijni na kusimamia uioaji wa huduma ya Maji na usafi wa mazingira

vijijiini na yenye makao makiiu yake jijini Dodorna.

b) Mwaijiriwa ni Msafirishaji anayefanya shughuli za usafirishaji kijijini Miburani-
Mafia.

c) Mwajiriwa anakubali rnatakwa ya mwajiri na anakubali kwa hiari yake
mwenyewe kufanya kazi ya usafirishaji wa vifaa vya ujenzi kaiika mradi wa

Upanuzi wa skimu ya maji Mlongo hadi kijiji cha Miburani.

MKATABA HUU UNASHUHUDIA Kwa pande zote mbili Kkukutaliana kama
ifuatavyo,

1. MADHUMUNI YA MKATABA -
Mkataba huu ni kwa ajili ya Usafirishaji wa vifaa vya ujenzi eneo la kijiji cha miburani
ambapo Mwajiriwa atapaswa kufanya kazi zifuatazo,

« Kusafirisha Cement kutoka Stoo kijijini hadi maeneo ya ujenzi wa Vituo 7 vya
kuchotea maji ‘

« Kusafirisha Mchanga kutoka Slco kijijini hadi maeneo ya ujenzi wa Vituo 7
vya kuchotea maji
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Kusafirisha Kokoto kutoka Stoo kijijini hadi magneo ya ujenzi wa Vitluo 7 vya |
kuchotea maji

» Kusafirisha maji kutoka kijijini hadi maeneo ya ujenzi wa Vituo 7 wya kuchotea
maji

~ Vituo 7 vya kuchotea maji

2. MUDA WA UTEKELEZJI WA I{AZI

Kazi hii itafanywa kwa muda wa WIKI MOJA (1), kedri ya kasi |I|vyoh|tﬂjnka kwa fundi
ujenzi kukamilisha kazn

3. MALIPO YA UTEKELEZAJI WA KAZI

Mwajiriwa atalipwa jumla ya kiasi chz Tshs. 978,000/= (Mla Tlsa Sabhini na Nane
Elfu Tu) Kwa ajili ya utekelezaji wa kazi.

a) Malipo ya mwajiriwa yatakuwa ni kwa fedhz za K:lanzama tu (Tanzanian

Shillings). z N

ﬂéﬁ'@
b) Malipo hayo yatalipwa kupitia Axaunti ya Majiriva, Na.s 2/5?72‘2

c) Hakutakuwa na malipo ya awiili katika mkataba huo.

d) Malipo ya mwajiriwa vyatalipwa kulingana na kazi baada ya ukaguzi na
kukubalika na mwajiri ndani ya muda uliokubalika kwa mujibu wa Sheria.ya
manunuzi ya mwaka 2003, iadri ya maafikiano na Mwajiri.

4. HAKI NA WAJIBU WA MV/AJIRI

Mwajiri ambaye atawakilishwa na msimamizi wa kazi, atakuwa na wajlbu na
majukumu yafuatayo:

a) Kusimamia na kuthibitisha ubora wa kazi inayofanywa na msafirishaji,

b) Kuwasiliana na uongozi wa eneo husika namna ya kuwashirikisha
wananchi/Chombo Cha Watumiz Maji Ngazi ye Jamii itakapo hitajika.

c) Kuhakikisha kuwa endapo Mwajiriwa atafanva kazi isiyokidhi viwango au

isiyoridhisha, Mwajiriwa huyo anarekebisha au kurudiwa upya kazi hiyo kwa
gharama zake.

Mwajiri ambaye atawakilishwa na fn'ialmamIZI wa kazi, atakuwa na haki kama
ifuatavyo:

d) Kupata kazi iliyo bora kutoka kwa mwajiriwa.

5. HAKI NA WAJIBU WA MV/AJIRIWA
Mwajiriwa ambaye ni Msafirishaji atakuwa na wajibu ria majukumu yafuatayo:
a) Kuhakikisha kuwa anatekeleza usafirishaji wa vifaa kama zilizoelekezwa
kwenye sehemu ya 1(Madhumuni ya mkatata); : '
b) Kuhakikisha kuwa anawajibika kufanya kila jambo ambalo kwa ujumla wake
litaleta mafanikio na kuepuka uharibifu wa mzli kwenye kazi ya usafirishaji;
c) Atatekeleza majukumu yake kwa uamini‘u, uadilifu, umakini na weledi

mkubwa na endapo atatekeleza kinyume na matakwa haya hatua za kisheria
zitachukuliwa dhidi yake;

d) Atawajibika kwa Msimamizi wa Mradi (Project I4anager) kwa utendaji wa kazi.
e) Kuhakikisha malipo ya was: idizi wake yanafanyika kwa wakati; na
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6. UTOAJI WA MIKATABA NIDCGC

Mwajiriwa anaweza kuingia Mikatzba rn

- idogo kiasi kadhaa ya utekelezaji wa kazi na
vibarua (

Casual Labourers) watakzokuwa chini ya usimamizi wake,

7. SHERIA ITAKAYOTUMIICA _ .
Mkataba huu utaongozwa na kusirnamiwa na Sheria za Tan:ania.

8. USULUHISHI WA MIGOGORC Lo wa

Endapo kutatokea mgogoro wa aina yeyote baina ya mwajiri na mwajir

kuhusu utekelezaji wa mradi huu: P 0

a) Pande zote mbili zitatatua mgogoro huo kwa nia ya amanl ya\I Tjait?gﬁxia
ambapo makubaliano ya pance hizi mbili yatapelekea mkataba hutt &
mrekebisho; na

. , is I mani a
b) Endapo mgogoro huo utashindikana kutatuliwa kv.a ng:_?( _ ;'aki saheria kvia
mazungumzo pande zote rbili ziniweza kuchukua hatua stahiki 22 |
mujibu wa Sheria za Tanzania.

9. KUSITISHA MKATABA _ .
Mkataba huu unaweza kusitishwe endapo upande mmoja au pandelzote mbili za
Mkataba zitashindwa kutekeleza wajibu wake au miasharti yd Mkataba huu.

KWA USHUHUDA HUU, Pande zote rmbili zinawekwa Saini zao katika Mkataba huu
siku na tarehe kama ilivyooneshwe hapa chini:

KWA NIABA YA MWAJIRI (RUWASA) Shahidi:

LA e ENT #r LS 7D
\ .

Jinar . veverennane

SainisZ AT

Cheo: Meneja wa RUWASA (W). Cheo: PLumpeER

(Project Manager) . |

Tarehe: .’./.4..‘.:.3,/2692?_ Tarehe: ./ /.93’.[?92’2
KWA NIABA YA MWAJIRIWA (Mi3AFIRISHAJI) Shahidi:

................ 113 eyl et
Saini: A7......... - , Saini: ({4’7“}“«1
Cheo: 27 QM(/ZJ‘ /tﬂa" | Cheo: j/‘/”" .r..'.':
Tarehe: A\ T3~ 2027 Tarehe: .{{.7.3.7.22



